• facebook
  • tiktok (2)
  • nasaba

Chengdu Yiwei New Energy Automobile Co., Ltd.

nuni

Yadda Tawagar Gwajin Mota ta Yiwei ta Magance Matsalolin Kalubale a cikin Hamadar Gobi 40°C+

Fadin Hamadar Gobi da zafinsa wanda ba zai iya jurewa ba yana ba da mafi girman yanayi da ingantacciyar yanayi don gwajin motoci. A cikin waɗannan yanayi, mahimman ma'auni kamar juriyar abin hawa a cikin matsanancin zafi, cajin kwanciyar hankali, da aikin kwandishan ana iya tantance su sosai. Agusta shi ne lokaci mafi zafi a shekara a Turpan na jihar Xinjiang, inda yanayin zafin jikin dan Adam zai iya kaiwa kusan 45 ° C, kuma motocin da ke fuskantar rana za su iya tashi zuwa 66.6 ° C. Wannan ba wai kawai ya shafi sabbin motocin makamashi na Yiwei zuwa tsauraran gwaje-gwaje ba amma kuma yana haifar da babban kalubale ga injiniyoyi da direbobin da ke gudanar da gwajin.

Yadda Tawagar Gwajin Mota ta Yiwei ta Magance Matsalolin Kalubale a cikin Hamadar Gobi 40°C+ Yadda Ƙungiyar Gwajin Mota ta Yiwei ta magance Matsanancin Kalubale a cikin Desert 40°C+ Gobi1 Yadda Ƙungiyoyin Gwajin Mota na Yiwei Ke Magance Matsalolin Kalubale a cikin 40°C+ Gobi Desert2 Yadda Ƙungiyoyin Gwajin Mota na Yiwei Ke Magance Matsalolin Kalubale a cikin Desert 40°C+ Gobi3

Tsananin hasken rana da bushewar iska a Turpan na sa gumin ma'aikatan gwaji ya ƙafe kusan nan take, kuma wayoyin hannu akai-akai suna fuskantar gargaɗin zafi. Baya ga yanayin zafi da bushewa, Turpan kuma yana yawan fuskantar guguwar yashi da sauran yanayin yanayi mai tsanani. Yanayin musamman ba kawai yana gwada juriyar jiki na masu gwadawa ba amma kuma yana haifar da ƙalubale mai tsanani akan aikin su. Don kula da yanayin jikinsu da tunaninsu, masu gwadawa suna buƙatar ƙara yawan ruwa da sukari da kuma shirya magungunan kashe zafi don jure mummunan halayen.

Yadda Ƙungiyar Gwajin Mota ta Yiwei ta Magance Matsalolin Kalubale a cikin 40°C+ Desert Gobi4 Yadda Tawagar Gwajin Mota ta Yiwei ta magance Matsalolin Kalubale a cikin 40°C+ Desert Gobi5 Yadda Ƙungiyar Gwajin Mota ta Yiwei ta magance Matsanancin Kalubale a cikin Desert 40°C+ Gobi6 Yadda Tawagar Gwajin Mota ta Yiwei ta magance Matsalolin Kalubale a cikin 40°C+ Desert Gobi7

Yawancin ayyukan gwaji kuma gwaji ne na juriyar ɗan adam. Misali, gwaje-gwajen juriya suna buƙatar cajin abin hawa gabaɗaya kuma a tuka shi da gudu daban-daban sama da sa'o'i da yawa na musanyar tuƙi don samun ingantaccen sakamako. Dole ne direbobi su kasance da mai da hankali sosai a duk lokacin aikin.

A yayin gwaje-gwajen, injiniyoyi masu rakiyar dole ne su bibiyi da yin rikodin bayanai, daidaita abin hawa, da maye gurbin abubuwan da suka lalace. Ƙarƙashin zafin jiki na 40°C, fatar ƴan ƙungiyar gwaji ta zama tangarɗa daga fitowar rana.

Yadda Ƙungiyar Gwajin Mota ta Yiwei ta magance Matsanancin Kalubale a cikin 40°C+ Desert Gobi8 Yadda Tawagar Gwajin Mota ta Yiwei ta magance Matsalolin Kalubale a cikin 40°C+ Desert Gobi9 Yadda Ƙungiyar Gwajin Mota ta Yiwei Ta Magance Matsalolin Kalubale a cikin 40°C+ Desert Gobi10

A gwajin aikin birki, farawa da tsayawa akai-akai na iya haifar da ciwon motsi, tashin zuciya, da amai ga waɗanda ke cikin kujerar fasinja. Duk da mugun yanayi da ƙalubale na jiki, ƙungiyar gwaji ta jajirce wajen kammala kowane gwaji har sai an sami sakamako.

Abubuwa daban-daban da ba zato ba tsammani kuma suna gwada ƙwarewar sarrafa gaggawa na ƙungiyar gwaji. Misali, lokacin gwaji akan hanyoyin tsakuwa, jujjuyawar abin hawa na iya haifar da rashin daidaito tsakanin tayoyi da tsakuwa, cikin sauki zuwa ga abin hawa ya zame daga kan hanya kuma ya makale.

Yadda Tawagar Gwajin Mota ta Yiwei ta magance Matsalolin Kalubale a cikin 40°C+ Desert Gobi11

Ƙungiyar gwaji ta yi sauri ta kimanta halin da ake ciki, sadarwa mai kyau, da kuma amfani da kayan aikin gaggawa da aka riga aka shirya don gudanar da ayyukan ceto, rage tasirin hatsarori akan ci gaban gwaji da amincin abin hawa.

Ƙaƙƙarfan aikin ƙungiyar gwaji mai zafi shine ƙaramin ƙima na Yiwei Automotive na neman kyakkyawan aiki da sadaukar da kai ga inganci. Sakamakon da aka samu daga waɗannan matsananciyar gwaje-gwajen zafin jiki ba wai kawai yana taimakawa gano yuwuwar al'amurra a cikin ƙirar abin hawa da hanyoyin kera su ba amma kuma suna ba da cikakkun kwatance don haɓakawa da haɓakawa na gaba. Bugu da ƙari, suna tabbatar da aminci da amincin ababen hawa a ƙarƙashin matsanancin yanayin yanayi, suna ba abokan ciniki da abokan haɗin gwiwa babban kwarin gwiwa lokacin siyan motocin.


Lokacin aikawa: Agusta-22-2024