03 Masu tsaro
(I) Ƙarfafa haɗin gwiwar ƙungiyoyi.
Ya kamata gwamnatocin jama'a na kowane birni (jiha) da dukkan sassan da abin ya shafa a matakin larduna su fahimci babban mahimmancin haɓaka ci gaban masana'antar kera motocin hydrogen da man fetur, ƙarfafa haɗin gwiwar ƙungiyoyi, samar da haɗin gwiwar ci gaba, tare da haɓaka haɓaka haɓakar haɓakar hydrogen da masana'antar kera motoci a lardin. Duk sassan da abin ya shafa a matakin lardi za su daidaita matakan manufofin bisa ga ayyukansu. Ya kamata gwamnatin jama’a ta kowane gari (jiha) ta hada al’amuran cikin gida, ta karfafa tsari da jagoranci, ta yi nazari da tsara takamaiman tsarin aiwatarwa, da tabbatar da cewa an aiwatar da ayyukan. [Raka'a masu alhakin: gwamnatocin jama'a na gundumomi (jiha), Hukumar Ci gaban Lardi da Gyara, Ofishin Makamashi na Lardi, Ma'aikatar Tattalin Arziki da Fasahar Watsa Labarai, Sashen Kimiyya da Fasaha, Ma'aikatar Kudi, Ma'aikatar Gidaje da Ci Gaban Birane-Rural, Ma'aikatar Sufuri, Sashen Ba da Amsar Haɗin Kan Gaggawa, Ofishin Tattalin Arziki na Lardi].
(ii) Ƙara goyon bayan manufofin.
Nazari da gabatar da manufofi na musamman don tallafawa haɓakar haɓakar haɓakar hydrogen da masana'antar abin hawa, da ba da tallafi na yau da kullun daga ƙididdigewa da bincike da haɓakawa, masana'antu, nunawa da aikace-aikace, da gina abubuwan more rayuwa. Ba da cikakken wasa ga aikin jagoranci na gwamnati, daidaita yin amfani da nau'ikan kuɗi daban-daban, mai da hankali kan binciken fasahar makamashin hydrogen, ginin dandamali na jama'a, aikace-aikacen nuni da sauran abubuwan da za a karkata. Ƙarfafa haɗin gwiwar jama'a don kafa asusun samar da makamashin hydrogen da man fetur na masana'antar motoci da dandamali na ba da kuɗi, da kuma ƙara tallafin kuɗi ga masana'antar makamashin hydrogen. (Yankunan da ke da alhakin: Hukumar Ci gaban Lardi da Gyara, Ofishin Makamashi na Lardi, Ma'aikatar Tattalin Arziki da Fasahar Watsa Labarai, Sashen Kimiyya da Fasaha, Ma'aikatar Kudi, Ma'aikatar Gidaje da Ci Gaban Birane-Ƙauye, Ma'aikatar Sufuri, Ma'aikatar Ba da Agajin Gaggawa, Ofishin Haɗin gwiwar Tattalin Arziki na Lardi, Ofishin Kula da Kuɗi na Lardi)
(C) Inganta daidaitaccen tsarin.
Haɓaka ginin dandamalin sabis na jama'a don dubawa, gwaji da takaddun shaida na hydrogen da masana'antar kera motoci, da kafa tsarin tabbatar da ingancin samfur. Ƙarfafa masana'antu sama da ƙasa na sarkar masana'antu, jami'o'i, cibiyoyin bincike, da sauransu don samar da ƙungiyoyin masana'antu-makarantar bincike-bincike, mai da hankali kan mahimman fannoni kamar samar da hydrogen, ajiya da sufuri, tashoshin mai na hydrogen, tsarin ƙwayoyin mai, aikin abin hawan mai da amincin, zanga-zangar motar motar mai da aminci, aminci da amsawar gaggawa, da dai sauransu, don haɓaka haɓakar tsarin samar da iskar gas na gida, da dai sauransu. masana'antar makamashi, don samar da nassoshi ga masana'antu da haɓakawa da haɓaka ƙa'idodin ƙasa. (Yankunan da ke da alhakin: Ofishin Kula da Kasuwa na Lardi, Hukumar Ci gaban Lardi da Gyara, Ma'aikatar Tattalin Arziki da Fasahar Watsa Labarai, Sashen Kimiyya da Fasaha, Ma'aikatar Ilimi, Ma'aikatar Gidaje da Ci gaban Birane-Ƙauye, Ma'aikatar Sufuri, Ma'aikatar Amsar Gaggawa, Ofishin Makamashi na Lardi)
(D) Kula sosai ga kulawar aminci.
Ya kamata gwamnatocin jama'a na biranen (jihohi) da sassan lardunan da suka dace su ba da mahimmanci ga kulawar aminci, ƙarfafa fahimtar haɗarin aminci na babban jikin kowace hanyar haɗin gwiwar samar da hydrogen, adanawa, sufuri, ƙari da amfani da hydrogen, da ƙarfafa babban nauyin kasuwancin da alhakin kulawa na sassan larduna da biranen da suka dace (jihohi), da kafa da inganta tsarin kula da tsaro. Ƙarfafa tsarin gudanarwa na yau da kullum na masu aiki, ƙarfafa horo na tsaro da kuma binciken da ba a tsara ba don tabbatar da amincin samarwa da aiki. [Rakunan da ke da alhakin: gwamnatocin jama'a na birane (jihohi), Ofishin Ba da Agajin Gaggawa, Hukumar Ci Gaba da Gyaran Lardi, Ofishin Makamashi na Lardi, Ma'aikatar Tattalin Arziki da Fasahar Watsa Labarai, Ma'aikatar Gidaje da Ci Gaban Birane-Rural, Ma'aikatar Sufuri.
(E) Ƙarfafa tafkin gwaninta.
Ƙarfafa docking mai aiki tare da ƙungiyoyin gwaninta na cikin gida da na waje "madaidaicin daidaito, babban matsayi da ƙarancin" ƙungiyoyi masu basira, tallafawa noma da jawo hankalin hazaka da ƙungiyoyi masu haɓaka, da haɓaka ingantaccen bincike na fasaha na kan iyaka da ƙarfin haɓakar hydrogen da masana'antar kera motoci. Ba da cikakken wasa ga albarkatun binciken kimiyya na kwalejoji da jami'o'i da ƙungiyoyin bincike na kimiyya don haɓaka ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun R&D masu ƙwarewa a fasahar makamashin hydrogen da kayan aiki, ta yadda za a ƙarfafa tushen ƙirƙira don haɓaka masana'antu. Karfafa da kuma tallafawa kwalejoji da jami'o'i da jami'o'i don hanzarta gina koyarwar masu dangantaka da na hydrogen da kuma samar da kwararru da kuma masu koyar da kwararru. (Sashen da ke da alhakin: Ma'aikatar Albarkatun Jama'a da Tsaron Jama'a, Ma'aikatar Ilimi, Sashen Kimiyya da Fasaha, Hukumar Ci gaban Lardi da Gyara, Ofishin Makamashi na Lardi, Sashen Tattalin Arziki da Fasahar Watsa Labarai)
Ɗaya daga cikin motocin Sabuwar Makamashi ya ƙirƙira jerin nau'ikan tsaftar ruwan hydrogen, waɗanda suka haɗa da masu shara hydrogen-fueled, motocin dattin dattin ruwa, yayyafa mai da iskar hydrogen, da motocin share fasinja mai sarrafa hydrogen, da dai sauransu, ga wasu kamfanonin injin ɗin hydrogen da ke cikin Majalisar Dinkin Duniya. An riga an sami nasarar sayar da bututu a Sichuan, Henan, Hubei, Zhejiang da sauran larduna.
Tuntube mu:
yanjing@1vtruck.com +(86)13921093681
duanqianyun@1vtruck.com +(86)13060058315
liyan@1vtruck.com +(86)18200390258
Lokacin aikawa: Agusta-11-2023