Babban Ayyuka
Yana ba da damar yin lodin sharar gida da haɗakarwa don faruwa a lokaci ɗaya, tare da yanayin sake zagayowar guda ɗaya da mahara; babban loading girma hade tare da karfi matsawa karfi muhimmanci boosts aiki yadda ya dace.
Kyakkyawan Rufewa, Babu Leakage
Advanced daidaitattun walda da tafiyar matakai na tabbatar da daidaiton abin hawa;
Irin nau'in dawakai na sutura suna ba da juriya ga iskar shaka, lalata, da digo;
Murfin compactor da ke tuka Silinda yana rufe cikar kwandon shara don hana wari.
Babban Ƙarfi, Daidaituwar Mahimmanci
8.5m³ ingantaccen girma, mafi girman matsayin masana'antu;
Mai ikon sarrafa kusan raka'a 180 (cikakken cika 240L bins), tare da jimlar nauyin nauyin kusan tan 6;
Mai jituwa tare da kwantena filastik 240L/660L, 300L tipping karfe bins, da ƙirar hopper da aka rufe Semi-hanti don saduwa da buƙatun aiki iri-iri.
Abubuwa | Siga | Magana | |
An amince Siga | Motoci | Saukewa: CL5125ZYSBEV | |
Chassis | Saukewa: CL1120JBEV | ||
Nauyi Siga | Matsakaicin Nauyin Mota (kg) | 12495 | |
Nauyin Kaya (kg) | 7960 | ||
Kayan Aiki (kg) | 4340 | ||
Girma Siga | Gabaɗaya Girma (mm) | 7680×2430×2630 | |
Ƙwallon ƙafa (mm) | 3800 | ||
Tsawon Gaba/Baya (mm) | 1250/2240 | ||
Dabarun Dabarun Gaba/Baya (mm) | 1895/1802 | ||
Batirin Wuta | Nau'in | Lithium Iron Phosphate | |
Alamar | CALB | ||
Ƙarfin baturi (kWh) | 142.19 | ||
Motar Chassis | Nau'in | Motar Daidaitawa ta Magnet | |
Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi (kW) | 120/200 | ||
Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa (N·m) | 200/500 | ||
Ƙwararren Ƙwararru / Ƙwararrun Gudun (rpm) | 5730/12000 | ||
Ƙarin Siga | Matsakaicin Gudun Mota(km/h) | 90 | / |
Nisan Tuki(km) | 270 | Gudun TsayawaHanya | |
Lokacin Caji (minti) | 35 | 30% -80% SOC | |
Babban tsari Siga | Ƙarfin kwantena | 8.5m³ | |
Ƙarfin Injin Packer | 0.7m³ | ||
Kunshin Najasa Karfin Tanki | 340L | ||
Ƙarfin Kwantenan Najasa Mai Haɓakawa | 360L | ||
Loading Cycle Time | ≤15s | ||
Lokacin Zagayowar Zagayowar | ≤45s | ||
Lokacin Zagayowar Injiniya | ≤10s | ||
Tsarin Na'ura mai aiki da karfin ruwa Matsa lamba | 18Mpa | ||
Nau'in Injin ɗagawa Bin | · Daidaitaccen 2 × 240L filastik kwandon shara · Daidaitaccen 660L bin ɗagawaHopper Semi-Sealed (Na zaɓi) |