Nemo abin da kuke so
1. Filaye masu dacewa
Ana iya daidaita wannan tsarin da nau'ikan motoci daban-daban, waɗanda suka haɗa da: motocin dabaru, motocin tsafta, bas da sauran motocin kasuwanci ko motoci na musamman.
2. Chassis lantarki topology zane
Tsarin lantarki na tsarin ya ƙunshi haɗakar mai sarrafa mota, baturin wuta, tsarin taimakon lantarki, VCU, dashboard, kayan lantarki na gargajiya, da sauransu.
1) Rarraba ƙarancin wutar lantarki: Samar da ƙarancin wutar lantarki mai aiki ga duk kayan aikin lantarki a cikin chassis, kuma a lokaci guda gane wasu sarrafa dabaru masu sauƙi;
2) Tsarin kayan haɗi: kayan haɗi irin su zubar da zafi;
3) Tsarin sarrafawa: tsarin aiki na direba, ciki har da pedals, rocker switches, masu motsi, da dai sauransu;
4) Na'urorin lantarki na gargajiya: daidaitattun na'urorin lantarki akan motocin mai, gami da fitulu, rediyo, ƙaho, injin goge, da sauransu;
5) VCU: ginshiƙi na sarrafa abin hawa, yana sarrafa matsayin aiki na duk kayan aikin lantarki, kuma yana gano kurakuran abin hawa;
6) Mai rikodin bayanai: ana amfani da shi don tattara bayanan aikin chassis;
7) 24V baturi: chassis low-ƙarfin wutar lantarki ajiyar wutar lantarki;
8) Baturin wutar lantarki: tsarin ajiyar makamashi don motocin lantarki;
9) BDU: ƙarfin baturi babban ƙarfin wutar lantarki ikon rarraba iko;
10) Tashar caji: tashar cajin baturi;
11) TMS: naúrar sarrafa zafin baturi;
12) Mai haɗawa:
1) DCDC: tsarin wutar lantarki wanda ke cajin baturin 24V kuma yana ba da wuta lokacin da chassis ke gudana akai-akai;
2) Tsarin rarraba wutar lantarki mai girma: sarrafa rarraba wutar lantarki, ganowa da sauran ayyuka na ƙananan wutar lantarki;
3) Oil famfo DC / AC: Ƙarfin wutar lantarki wanda ke ba da ikon AC zuwa fam ɗin mai sarrafa wutar lantarki;
4) Jirgin iska DC / AC: Tsarin wutar lantarki wanda ke ba da ikon AC zuwa kwampreshin iska na lantarki;
13) Mai kula da Mota: Gyara da sarrafa motar motsa jiki don amsa umarnin VCU;
14) Defrosting Electric: amfani da su defrost gilashin gilashin, kuma yana da dumama aiki a lokaci guda;
15) Kwamfuta mai kwantar da iska: mai sanyaya wutar lantarki guda ɗaya, samar da firiji don taksi;
16) Ƙaddamar da wutar lantarki 1/2/3: Ƙaddamar da wutar lantarki don aikin jiki don samar da wutar lantarki don aikin jiki;
17) Tattaunawar famfo mai tuƙi: wutar lantarki mai sarrafa mai, wanda ke ba da wutar lantarki ga injin tuƙi na chassis;
18) Taron famfo na iska: famfon iska na lantarki, yana haɓaka tankin iska na chassis, kuma yana samar da tushen iska mai ƙarfi don tsarin birki;
19) Motar tuƙi: canza makamashin lantarki zuwa makamashin injina don fitar da abin hawa.
3. Tsarin aiki
Tsarin aiki ya ƙunshi naúrar wutar lantarki ta ruwa, mai sarrafawa, allon sarrafawa, kula da nesa mara waya, Silicone panel.
1) Naúrar wutar lantarki: albarkatun wutar lantarki na loda aikin motocin tsaftar muhalli na musamman;
2) Allon kula da tsarin aiki: bisa ga nau'ikan tsaftar muhalli daban-daban, al'ada-haɓaka tsarin kula da allo, tare da ma'amala mai dacewa, ƙarin kulawa mai ma'ana, kuma mafi kyawun dubawa;
3) Ikon nesa mara waya: iko mai nisa na duk ayyukan aiki na loda;
4) Silicone panel: maɓalli don sarrafa ayyuka daban-daban;
2) 3) 4) zaɓi ne, zaka iya ɗaukar da yawa ko duka
5) Mai kula da tsarin aiki: ainihin tsarin aiki, sarrafa duk abubuwan da ake aikawa.
Abu | Hoto |
Batirin Wuta | |
Motoci | |
Hadakar mai sarrafawa | |
Compressor mai sanyaya iska | |
Wutar ruwa mai sanyaya wutar lantarki | |
OBC | |
Turi axle | |
VCU | |
Tashar sayan bayanai | |
Babban ƙarfin wutar lantarki kayan aikin waya | |
Ƙarƙashin ƙarfin wutar lantarki | |
Kayan aikin motar lantarki |